RADIO KWIZERA.

RADIO KWIZERA. by Radio KWIZERA

  • Thu, 15 Aug 2013 14:00:00 GMT
    250 - RADIO KWIZERA
  • Mon, 15 Jul 2013 03:00:00 GMT
    248 - IBITOTSI MU BURYO BW' UMWUKA. By Pastor SHEMA Christian
  • Thu, 11 Jul 2013 20:00:00 GMT
    247 - UBURYO BWAGUFASHA GUSENGA. By Pastor Kayitare Jean Baptiste.
  • Tue, 09 Jul 2013 13:00:00 GMT
    246 - HAGURUKA URWANIRE IBYAWE. STAND UP AND FIGHT
  • Tue, 02 Jul 2013 02:30:00 GMT
    245 - KUBA INKORAMUTIMA y' IMANA by Pastor SILAS KANYABIGEGA
  • Wed, 19 Jun 2013 21:30:00 GMT
    244 - Dr Faustin Arigisha ku KUBABARIRA.
  • Sat, 15 Jun 2013 04:00:00 GMT
    243 - Pastor VERENA MUKAMFIZI NIWE UTUGEZAHO IJAMBO RY' IMANA
  • Fri, 07 Jun 2013 00:00:00 GMT
    242 - PASTOR KAYITARE JEAN BAPTISTE NIWE UTUBWIRA IJAMBO RY' IMANA
  • Sat, 01 Jun 2013 23:00:00 GMT
    241 - IBIGANIRO TWABATEGURIYE on June 1, 2013
  • Sat, 01 Jun 2013 02:30:00 GMT
    240 - PASTEUR EZECHIEL DE KINSHASA NOUS PARLE
  • Thu, 30 May 2013 14:00:00 GMT
    239 - IBIGANIRO TWABATEGURIYE KURI UYU WA KANE on May 30, 2013
  • Wed, 29 May 2013 22:30:00 GMT
    238 - PASTOR ZIGIRINSHUTI MICHEL NIWE UTUBWIRA IJAMBO RY' IMANA
  • Sun, 26 May 2013 02:30:00 GMT
    237 - Dr. FAUSTIN ARIGISHA KU KUBABARIRA. NTUCIKWE N' IKI CYIGISHO
  • Fri, 24 May 2013 17:00:00 GMT
    236 - APOSTLE MARGARET ABATONI ARATUBWIRA IJAMBO RY' IMANA
  • Thu, 23 May 2013 20:30:00 GMT
    235 - PASTOR SHEMA CHRISTIAN NI WE UTUBWIRA IJAMBO RY' IMANA
  • Wed, 22 May 2013 22:30:00 GMT
    234 - PASTOR EZECHIEL DE KINSHASA ARATUBWIRA IJAMBO RY' IMANA
  • Wed, 22 May 2013 19:00:00 GMT
    233 - IBIGANIRO BYO KU WA GATATU On May 22, 2013. Igice cya 2.
  • Wed, 22 May 2013 04:00:00 GMT
    232 - IJAMBO RY' IMANA, INDIRIMBO
  • Wed, 22 May 2013 02:00:00 GMT
    231 - IBIGANIRO on May 21, 2013
  • Mon, 20 May 2013 05:00:00 GMT
    230 - IBIGANIRO BYO KU WA MBERE on May 20, 2013
  • Sun, 19 May 2013 19:00:00 GMT
    229 - IBIGANIRO BYA KABIRI on MAY 19, 2013
  • Sun, 19 May 2013 13:00:00 GMT
    228 - IBIGANIRO BYA MBERE on May 19, 2013: Igice cya 1
  • Sun, 19 May 2013 03:00:00 GMT
    227 - IBIGANIRO BYA GATATU on MAY 18, 2013
  • Sun, 19 May 2013 03:00:00 GMT
    226 - IBIGANIRO KU BURYO BURAMBUYE
  • Sat, 18 May 2013 21:00:00 GMT
    225 - IBIGANIRO BYA KABIRI on MAY 18, 2013
  • Fri, 17 May 2013 18:00:00 GMT
    224 - IBIGANIRO, INDIRIMBO, IJAMBO RY' IMANA on May 17, 2013
  • Fri, 17 May 2013 14:00:00 GMT
    223 - IBIGANIRO TWABATEGURIYE KURI UYU WA GATANDATU
  • Thu, 16 May 2013 21:00:00 GMT
    222 - IBIGANIRO BYA GATATU on May 16, 2013
  • Thu, 16 May 2013 20:00:00 GMT
    221 - IJAMBO RY' IMANA, INDIRIMBO, IBIGANIRO BIBANZA KUWA KANE
  • Thu, 16 May 2013 16:00:00 GMT
    220 - IBIGANIRO, INDIRIMBO, IJAMBO RY' IMANA
  • Wed, 15 May 2013 13:00:00 GMT
    219 - IJAMBO RY' IMANA, INDIRIMBO, IBIGANIRO BIBANZA KUWA GATATU
  • Wed, 15 May 2013 02:00:00 GMT
    218 - IBIGANIRO, INDIRIMBO, IJAMBO RY' IMANA
  • Wed, 15 May 2013 01:00:00 GMT
    217 - IBIGANIRO, INDIRIMBO, IJAMBO RY' IMANA
  • Tue, 14 May 2013 03:00:00 GMT
    216 - IBIGANIRO BINYURANYE (Igice Cya Kabiri)
  • Mon, 13 May 2013 13:00:00 GMT
    215 - IBIGANIRO BINYURANYE (Igice Cya Mbere)
  • Mon, 13 May 2013 00:00:00 GMT
    214 - IJAMBO RY' IMANA, INDIRIMBO, IBIGANIRO BINYURANYE
  • Mon, 13 May 2013 00:00:00 GMT
    213 - IBIGANIRO BINYURANYE
  • Sun, 12 May 2013 21:30:00 GMT
    212 - INDIRIMBO, IJAMBO RY' IMANA, N' IBINDI BIGANIRO BINYURANYE.
  • Fri, 03 May 2013 02:30:00 GMT
    211 - NIWITEGEREZA YESU UZASA NA WE. By Past. NIKIZA MOISE BURUNDI
  • Mon, 29 Apr 2013 03:00:00 GMT
    210 - HAGURUKA URWANIRE IBYAWE. STAND UP AND FIGHT.
  • Mon, 15 Apr 2013 03:30:00 GMT
    209 - IJAMBO RY' IMANA. URUKUNDO RW' IMANA RURUTA UKO MWAMENYA.
  • Mon, 01 Apr 2013 15:00:00 GMT
    208 - NI MPAMVU KI TUGOMBA KWIBUKA ? By Pastor ZIGIRINSHUTI Michel
  • Mon, 01 Apr 2013 00:00:00 GMT
    207 - NI MPAMVU KI TUGOMBA KWIBUKA? By Pastor ZIGIRINSHUTI Michel
  • Sat, 30 Mar 2013 16:00:00 GMT
    206 - NI MPAMVU KI TUGOMBA KWIBUKA? By Pastor ZIGIRINSHUTI Michel
  • Sat, 30 Mar 2013 12:30:00 GMT
    205 - NI MPAMVU KI TUGOMBA KWIBUKA ? By Pastor ZIGIRINSHUTI Michel
  • Tue, 19 Mar 2013 03:30:00 GMT
    204 - IJAMBO RY' IMANA. By Apostle GITWAZA
  • Fri, 15 Mar 2013 19:00:00 GMT
    203 - IJAMBO RY' IMANA MU NDIMI ZOSE
  • Tue, 12 Mar 2013 17:00:00 GMT
    202 - HAGURUKA URWANIRE IBYAWE - STAND UP AND FIGHT
  • Sat, 09 Mar 2013 18:00:00 GMT
    201 - NI MPAVU KI TUGOMBA KWIBUKA? By Pastor ZIGIRINSHUTI Michel.
  • Mon, 04 Mar 2013 22:00:00 GMT
    200 - VA MU IDIRISHYA UTABA NKA UTUKU. By Pastor SHEMA CHRISTIAN